User:Editorgowtham: Difference between revisions
From Tamil Wiki
No edit summary |
No edit summary |
||
(65 intermediate revisions by the same user not shown) | |||
Line 1: | Line 1: | ||
=== கட்டுரைகள் === | |||
{| class="wikitable" | |||
!எண் | |||
!முடிக்க வேண்டியவை | |||
!சமர்ப்பித்தவை | |||
!முதல் நிலை தேர்வு | |||
!இரண்டாம் நிலை தேர்வு | |||
!வெளியானவை | |||
|- | |||
|01 | |||
|[[ஹாருகி முரகாமி]] | |||
|[[மஜித் மஜிதி]] | |||
|[[அயல் சினிமா (இதழ்)]] | |||
|[[காக்கைச் சிறகினிலே (இதழ்)]] | |||
|[[ஜா. தீபா]] | |||
|- | |||
|02 | |||
|[[பிரான்ஸ் காஃப்கா]] | |||
|[[லைஃப் இஸ் பியூட்டிஃபுல்]] | |||
| | |||
| | |||
|[[சாமிக்கண்ணு வின்சென்ட்]] | |||
|- | |||
|03 | |||
|[[காப்ரியேல் கார்சியா மார்க்கேஸ்]] | |||
|[[சில்ரன் ஆப் ஹெவன்]] | |||
| | |||
| | |||
|[[குங்குமம் (இதழ்)]] | |||
|- | |||
|04 | |||
|[[சினிமாத் தூது (இதழ்)]] | |||
|[[மீரா நாயர்]] | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|05 | |||
|[[ஹரிஹரசுதன் தங்கவேலு]] | |||
|[[ரீடர்ஸ் டைஜஸ்ட் (இதழ்)]] | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|06 | |||
|[[எஸ்.ஏ பெருமாள்]] | |||
|[[அலெக்ஸ் ஹேலி]] | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|07 | |||
|[[வனம் (அச்சு இதழ்)]] | |||
|[[வின்சென்சோ செராமி]] | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|08 | |||
|[[செம்மலர் (இதழ்)]] | |||
|[[தாதாசாகெப் பால்கே]] | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|09 | |||
|[[ஸ்டான்லி குப்ரிக்]] | |||
|[[மயங்கொலிச் சொற்கள்]] | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|10 | |||
|[[சினிமா இதழ்கள் (தமிழ்)]] | |||
| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|11 | |||
|[[நிழல் (இதழ்)]] | |||
| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|12 | |||
|[[படப்பெட்டி (இதழ்)]] | |||
| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|13 | |||
|[[ராம்நாத் கோயங்கா]] | |||
| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|14 | |||
|[[சுஷ்மிதா பானர்ஜி]] | |||
| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|15 | |||
|[[தொ. பரமசிவன்]] | |||
| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|16 | |||
|[[இந்தியா டுடே|இந்தியா டுடே (இதழ்)]] | |||
| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|17 | |||
|[[பிரெஞ்சு புதிய அலை]] | |||
| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|} |
Latest revision as of 15:51, 28 June 2024
கட்டுரைகள்
எண் | முடிக்க வேண்டியவை | சமர்ப்பித்தவை | முதல் நிலை தேர்வு | இரண்டாம் நிலை தேர்வு | வெளியானவை |
---|---|---|---|---|---|
01 | ஹாருகி முரகாமி | மஜித் மஜிதி | அயல் சினிமா (இதழ்) | காக்கைச் சிறகினிலே (இதழ்) | ஜா. தீபா |
02 | பிரான்ஸ் காஃப்கா | லைஃப் இஸ் பியூட்டிஃபுல் | சாமிக்கண்ணு வின்சென்ட் | ||
03 | காப்ரியேல் கார்சியா மார்க்கேஸ் | சில்ரன் ஆப் ஹெவன் | குங்குமம் (இதழ்) | ||
04 | சினிமாத் தூது (இதழ்) | மீரா நாயர் | |||
05 | ஹரிஹரசுதன் தங்கவேலு | ரீடர்ஸ் டைஜஸ்ட் (இதழ்) | |||
06 | எஸ்.ஏ பெருமாள் | அலெக்ஸ் ஹேலி | |||
07 | வனம் (அச்சு இதழ்) | வின்சென்சோ செராமி | |||
08 | செம்மலர் (இதழ்) | தாதாசாகெப் பால்கே | |||
09 | ஸ்டான்லி குப்ரிக் | மயங்கொலிச் சொற்கள் | |||
10 | சினிமா இதழ்கள் (தமிழ்) | ||||
11 | நிழல் (இதழ்) | ||||
12 | படப்பெட்டி (இதழ்) | ||||
13 | ராம்நாத் கோயங்கா | ||||
14 | சுஷ்மிதா பானர்ஜி | ||||
15 | தொ. பரமசிவன் | ||||
16 | இந்தியா டுடே (இதழ்) | ||||
17 | பிரெஞ்சு புதிய அலை |