தமிழ்ச்செம்மல் விருது: Difference between revisions
(Page created; Para Added) |
(name List Added: Inte Link Created) |
||
Line 1: | Line 1: | ||
தமிழ்நாட்டில் தமிழ் வளர்ச்சிக்காக உழைக்கும், தமிழார்வலர்களுக்கு அவர்களது தமிழ்த் தொண்டினைச் சிறப்பித்து ஊக்கப்படுத்தும் வகையில் தமிழக அரசால் 2015 முதல் இவ்விருது வழங்கப்படுகிறது. | தமிழ்நாட்டில் தமிழ் வளர்ச்சிக்காக உழைக்கும், தமிழார்வலர்களுக்கு அவர்களது தமிழ்த் தொண்டினைச் சிறப்பித்து ஊக்கப்படுத்தும் வகையில் தமிழக அரசால் 2015 முதல் இவ்விருது வழங்கப்படுகிறது. | ||
== விருது விபரம் == | == விருது விபரம் == | ||
தமிழக அரசின் தமிழ்வளர்ச்சி மற்றும் செய்தித்துறை, தமிழ்நாட்டில் தமிழ் வளர்ச்சிக்காக உழைக்கும், தமிழார்வலர்களுக்கு, சான்றோர்களுக்கு அவர்களது தமிழ்த் தொண்டினைச் சிறப்பித்து ஊக்கப்படுத்தும் வகையில் தமிழ்ச்செம்மல் விருதினை | தமிழக அரசின் தமிழ்வளர்ச்சி மற்றும் செய்தித்துறை, தமிழ்நாட்டில் தமிழ் வளர்ச்சிக்காக உழைக்கும், தமிழார்வலர்களுக்கு, சான்றோர்களுக்கு அவர்களது தமிழ்த் தொண்டினைச் சிறப்பித்து ஊக்கப்படுத்தும் வகையில் தமிழ்ச்செம்மல் விருதினை வழங்குகிறது. 2015 ஆம் ஆண்டு முதல் ஆண்டுதோறும், மாவட்ட ரீதியாக தமிழ்ச்செம்மல் விருது வழங்கப்படுகிறது. இவ்விருது, விருதுத் தொகை 25,000/- மற்றும் தகுதியுரை கொண்டது. | ||
தமிழகத்தில் உள்ள 38 மாவட்டங்களிலிருந்தும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தமிழார்வலர்களுக்கு இவ்விருது வழங்கப்படுகிறது. | தமிழகத்தில் உள்ள 38 மாவட்டங்களிலிருந்தும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தமிழார்வலர்களுக்கு இவ்விருது வழங்கப்படுகிறது. | ||
== விருதாளர்கள் பட்டியல் (2021 வரை) == | |||
== விருதாளர்கள் பட்டியல் ( | {| class="wikitable" | ||
! colspan="3" |தமிழ்ச்செம்மல் விருது | |||
|- | |||
!வ.எண். | |||
!ஆண்டு | |||
!விருதாளர் பெயர் | |||
|- | |||
! colspan="3" |சென்னை மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|[[வேம்பத்தூர் கிருஷ்ணன்]] | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|கவிஞர் பாரதி சுகுமாரன் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|வே.பிரபாகரன் | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|[[யு.எஸ்.எஸ்.ஆர். கோ. நடராசன்]] | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|முனைவர் கோ.ப.செல்லம்மாள் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|ஜெ. வா. கருப்புசாமி | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|வே. மாணிக்காத்தாள் | |||
|- | |||
! colspan="3" |திருவள்ளூர் மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|முனைவர் [[மா.கி. இரமணன்]] | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|பாக்கம் பிரதாப சிம்மன் (எ) சு.பாக்கம் தமிழன் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|வ. விசயரங்கன் | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|முனைவர் [[அமுதா பாலகிருஷ்ணன்]] | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|முனைவர் [[மரியதெரசா]] | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|வேணுபுருஷோத்தமன் | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|செ. கு. சண்முகம் | |||
|- | |||
! colspan="3" |காஞ்சிபுரம் மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|கவிஞர் கூரம் துரை | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|தெ.பொ.இளங்கோவன் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|முனைவர் ப.ச.ஏசுதாசன் | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|முனைவர் இதயகீதம் அ.இராமானுசம் | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|முனைவர் எஸ்.ஸ்ரீகுமார் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|முனைவர் சு.சதாசிவம் | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|அமரர் [[இரா. எல்லப்பன்]] | |||
|- | |||
! colspan="3" |வேலூர் மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|வி.பத்மநாதன் (எ)வே.பதுமனார் | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|பேரா.முனைவர் [[இரத்தின நடராசன்]] | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|மு.சு.தங்கவேலன் | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|[[முனைவர் ப. சிவராஜி]] | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|ச.இலக்குமிபதி | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|மருத்துவர் [[சே. அக்பர் கவுஸர்]] | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|ம. நாராயணன் | |||
|- | |||
! colspan="3" |கிருஷ்ணகிரி மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|ந.நாகராசன் | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|மு.மணிமேகலை | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|கருமலை தமிழாழன்(எ) [[கி. நரேந்திரன்]] | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|ஆ.கவிரிஷி மகேஷ் | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|கவிஞர் அ.க.இராசு (எ) பாளைவேந்தன் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|மா.முருககுமரன் | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|ஆ. இரத்தினகுமார் | |||
|- | |||
! colspan="3" |திருவண்ணாமலை மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|பா.இந்திரராசன் | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|ப.குப்பன் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|[[தமிழ்ச்செல்வி கமலக்கண்ணன்]] | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|க. சம்பந்தம் | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|கவிஞர் எறும்பூர் கை.செல்வகுமார் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|முனைவர் [[இரா. வெங்கடேசன்]] | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|க.பரமசிவன் | |||
|- | |||
! colspan="3" |விழுப்புரம் மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|முனைவர் [[அரங்க. பாரி]] | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|பிறவிக் கவிஞர் சி.இராமசாமி | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|பேரா.இரா.ச.குழந்தைவேலன் | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|இரா.சஞ்சீவிராயர் | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|முனைவர் எஸ்.எம்.கார்த்திகேயன் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|முனைவர் ஜா.இராஜா | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|ஆ.நாகராசன் | |||
|- | |||
! colspan="3" |பெரம்பலூர் மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|செ.சுந்தரம் (வெண்பாவூர் செ.சுந்தரம்) | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|வை.தேசிங்குராசன்(எ)தேனரசன் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|முனைவர் க.பெரியசாமி | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|முனைவர் பெ.ஆறுமுகம் | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|முனைவர் த.மாயகிருட்டிணன் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|முனைவர் அ.செந்தில் குமார் (எ) தமிழ்க்குமரன் | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|செ. வினோதினி | |||
|- | |||
! colspan="3" |அரியலூர் மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|[[ம.சோ. விக்டர்]] | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|புலவர் பூவை.சு. செயராமன் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|முனைவர் பி.சேதுராமன் | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|முனைவர் அ.ஆறுமுகம் | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|முனைவர் து.சேகர் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|முனைவர் சா.சிற்றரசு | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|சி. சிவசிதம்பரம் | |||
|- | |||
! colspan="3" |சேலம் மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|கவிஞர் பி.வேலுசாமி | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|முனைவர் கவிஞர் கு.கணேசன் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|மா. பாண்டுரங்கள் | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|ஆ.கணபதி | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|வ.முத்துமாரய்யன் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|கவிஞர் பொன்.சந்திரன் | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|இரா. மோகன் குமார் | |||
|- | |||
! colspan="3" |தருமபுரி மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|தகடூர் வனப்பிரியனார் (எ) கா.இராமசந்திரன் | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|முனைவர் வே.சஞ்சீவிராயன் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|முனைவர் கோ.கண்ணன் | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|பொ.பொன்னுரங்கன் | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|கவிஞர் மா.இராமமூர்த்தி | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|பாலவர் பெரு.முல்லையரசு | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|கவிஞர் கண்ணிமை | |||
|- | |||
! colspan="3" |நாமக்கல் மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|புலவர் மா.சின்னு | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|முனைவர் அரசு.பரமேசுவரன் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|கவிஞர் நா. தனபாலன் | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|முனைவர் சி.தியாகராசன் | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|திரு ப.சுப்பண்ணன் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|திரு ப.முத்துசாமி | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|சி. கைலாசம் | |||
|- | |||
! colspan="3" |ஈரோடு மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|ச.சந்திரகுமாரி | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|ப.பாலன் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|[[ப. இராமசாமி (உமையவன்)]] | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|திரு வெ.திருமூர்த்தி | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|முனைவர் எண்ணம் மங்கலம் அ.பழநிசாமி | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|முனைவர் கா.செங்கோட்டையன் | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|முத்துரத்தினம் | |||
|- | |||
! colspan="3" |கரூர் மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|ச.வரதசிகாமணி | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|ப.எழில்வாணன் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|மேலை பழநியப்பன் | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|கவிமாமணி வெ.கருணைவேணு | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|முனைவர் சு.இளவரசி | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|சி.கார்த்திகா | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|முனைவர் [[கடவூர் மணிமாறன்]] | |||
|- | |||
! colspan="3" |கோயம்புத்தூர் மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|முனைவர் சிந்தனைக் கவிஞர் கவிதாசன் | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|மு.பெ.இராமலிங்கம் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|பா.இரவிக்குமார் | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|முனைவர் மா.நடராசன் | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|அ.ஞானமணி | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|மு.கௌ.அன்வர் பாட்சா | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|மானூர் புகழேந்தி | |||
|- | |||
! colspan="3" |திருப்பூர் மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|ஆ.முருகநாதன் | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|ப. [[சுப்ரபாரதிமணியன்]] | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|வள்ளுவன் அடிப்பொடி முனைவர் வி.ஆனந்தகுமார் | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|மு.தண்டபாணி சிவம் | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|முத்து சுப்ரமணியன் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|முனைவர் துரை அங்குசாமி | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|அ. லோகநாதன் | |||
|- | |||
! colspan="3" |நீலகிரி மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|திருமதி மணி அர்ஜுனன் | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|த.கணேசன் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|புலவர் கமலம் சின்னசாமி | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|சோ.கந்தசாமி | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|சபீதா போஜன் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|ம.பிரபு | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|போ. மணிவண்ணன் | |||
|- | |||
! colspan="3" |திருச்சிராப்பள்ளி மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|பேரா.தி.வெ.இராசேந்திரன் | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|ப.முத்துக்குமாரசாமி | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|முனைவர் ப.சுப்பிரமணியன் | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|வீ.கோவிந்தசாமி | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|முனைவர் அ.அந்தோணி துரைராஜ் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|சோம வீரப்பன் | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|அமரர் க. பட்டாபிராமன் | |||
|- | |||
! colspan="3" |புதுக்கோட்டை மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|[[ஞானாலயா பா. கிருஷ்ணமூர்த்தி|ஞானாலயா பா.கிருஷ்ணமூர்த்தி]] | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|கவிஞர் [[தங்கம் மூர்த்தி]] | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|இரா.சம்பத் குமார் | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|[[மு. முத்து சீனிவாசன்]] | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|அ.அ. ஞானசுந்தரத்தரசு | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|ஜீவி (ஜீ. வெங்கட்ராமன்) | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|[[வீ.கே. கஸ்தூரிநாதன்]] | |||
|- | |||
! colspan="3" |சிவகங்கை மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|தி.அனந்தராமன் | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|பேரா.மு. [[அய்க்கண்]] | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|முனைவர் தெய்வானை ([[தேவி நாச்சியப்பன்]]) | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|முனைவர் சே.குமரப்பன் | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|சொ.பகீரத நாச்சியப்பன் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|இரா.சேதுராமன் | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|முனைவர் வ. தேனப்பன் | |||
|- | |||
! colspan="3" |தஞ்சாவூர் மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|புலவர் தங்கராசு | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|மு.முகமது தாஹா | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|பேரா.முனைவர் வி. ஆ இளவழகன் | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|த.உடையார்கோயில் குணா | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|ஆதி. நெடுஞ்செழியன் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|பழ. மாறவர்மன் | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|ஆறுமுக சீதாராமன் | |||
|- | |||
! colspan="3" |திருவாரூர் மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|வீ.இராமமூர்த்தி | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|அ.சிவசுப்பிரமணியன்(அ.சி. மணியன்) | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|மருத்துவர் அழ.மீனாட்சி சுந்தரம் | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|கவிஞர் நா.சக்திமைந்தன் | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|இரா.கல்யாணராமன் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|இராம.வேல்முருகன் | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|இரெ. சண்முக வடிவேல் | |||
|- | |||
! colspan="3" |நாகப்பட்டினம் மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|செய்யது முகமது கலிபா சாஹிப் | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|புலவர் ஜெ.சண்முகம் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|மு.வெங்கடேசபாரதி | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|புலவர் மு.மணிமேகலை | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|சி.சிவசங்கரன் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|மா.கோபால்சாமி | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|மு. சொக்கப்பன் | |||
|- | |||
! colspan="3" |இராமநாதபுரம் மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|[[ஜெகாதா]] | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|ப. முத்துக்குமாரசாமி | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|முனைவர் ப. சுப்பிரமணியன் | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|க.சுப்பையா | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|மை.அப்துல் சலாம் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|ஆ.முனியராஜ் | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|புலவர் அ. மாயழகு | |||
|- | |||
! colspan="3" |மதுரை மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|[[திருக்குறள் செம்மல் ந.மணிமொழியன்]] | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|முனைவர் ம.நா.அழகிய நாகலிங்கம் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|[[மருத்துவர் து. மெய்கண்டான்]] | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|சு.இலக்குமணசுவாமி | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|முனைவர் பி. சங்கரலிங்கம் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|முனைவர் [[போ. சத்தியமூர்த்தி]] | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|நெல்லை. ந. சொக்கலிங்கம் | |||
|- | |||
! colspan="3" |திண்டுக்கல் மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|மா.பெரியசாமி (தமிழ்ப்பெரியசாமி) | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|ச. [[சுடர் முருகையா]] | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|மா.வயித்தியலிங்கன் | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|ப. [[வதிலைபிரபா]] | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|முனைவர் அ.சு. இளங்கோவன் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|தா.தியாகராசன் | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|துரை. தில்லான் | |||
|- | |||
! colspan="3" |தேனி மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|தமிழாசிரியர் ப. பாண்டியராசன் | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|து.சுப்பராயுலு | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|புலவர் மு.இராசரத்தினம் | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|சு.குப்புசாமி | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|சா.பி. நாகராஜன் (எ) தேனி இராஜதாசன் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|த. கருணைச்சாமி | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|[[தேனி சீருடையான்]] | |||
|- | |||
! colspan="3" |விருதுநகர் மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|முனைவர் கா. இராமச்சந்திரன் | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|கவிஞர் ஜெ. இராமநாதன் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|சா.ஜோசப் | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|முனைவர் க.அழகர் | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|முனைவர் இரா. இளவரசு | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|கவிஞர் சுரா (எ) சு.இராமச்சந்திரன் | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|அ. சுப்பிரமணியன் | |||
|- | |||
! colspan="3" |திருநெல்வேலி மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|முனைவர் கேப்டன் பா. வேலம்மாள் | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|ஆ.பால சரசுவதி | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|[[முனைவர் பி. இரத்தினசபாபதி]] | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|கவிஞர் பே.இராசேந்திரன் | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|க.அழகிரிபாண்டியன் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|வீ.செந்தில்நாயகம் | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|வ. பாலசுப்பிரமணியன் | |||
|- | |||
! colspan="3" |தூத்துக்குடி மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|கா.அல்லிக்கண்ணன் | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|க.கருத்தபாண்டி | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|இரா.இராஜ் | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|ப. ஜான்கணேஷ் | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|நம். சீநிவாசன் | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|ச. காமரசாசு ([[முத்தாலங்குறிச்சி காமராசு]]) | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|கவிஞர் அ. கணேசன் | |||
|- | |||
! colspan="3" |கன்னியாகுமரி மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2015 | |||
|முனைவர் எஸ்.பத்மநாபன் | |||
|- | |||
|2 | |||
|2016 | |||
|முனைவர் மு.ஆல்பென்ஸ் நதானியேல் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2017 | |||
|கே.சுப்பையா | |||
|- | |||
|4 | |||
|2018 | |||
|முனைவர் கா.ஆபத்துக்காத்தபிள்ளை | |||
|- | |||
|5 | |||
|2019 | |||
|[[குமரி ஆதவன்]] | |||
|- | |||
|6 | |||
|2020 | |||
|பா.இலாசர் (முளங்குழி பா.இலாசர்) | |||
|- | |||
|7 | |||
|2021 | |||
|புலவர் சு. கந்தசாமி பிள்ளை | |||
|- | |||
! colspan="3" |திருப்பத்தூர் மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2019 | |||
|ந.கருணாநிதி | |||
|- | |||
|2 | |||
|2020 | |||
|முனைவர் ச.சரவணன் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2021 | |||
|தெய்வ. சுமதி | |||
|- | |||
! colspan="3" |செங்கல்பட்டு மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2019 | |||
|வத்சலா சேதுராமன் | |||
|- | |||
|2 | |||
|2020 | |||
|நந்திவரம் பா.சம்பத் குமார் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2021 | |||
|எம்.கே. சுப்பிரமணியன் | |||
|- | |||
! colspan="3" |இராணிப்பேட்டை மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2019 | |||
|த.தினகரன் | |||
|- | |||
|2 | |||
|2020 | |||
|கவிஞர் பனப்பாக்கம் கே.சுகுமார் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2021 | |||
|கவிஞர் மா. சோதி | |||
|- | |||
! colspan="3" |தென்காசி மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2019 | |||
|உமா கல்யாணி | |||
|- | |||
|2 | |||
|2020 | |||
|மு. நாராயணன் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2021 | |||
|ஆ. சிவராம கிருஷ்ணன் | |||
|- | |||
! colspan="3" |கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2019 | |||
|கவிஞர் பெ.அறிவழகன் | |||
|- | |||
|2 | |||
|2020 | |||
|சி. உதியன் | |||
|- | |||
|3 | |||
|2021 | |||
|இரா. துரைமுருகன் | |||
|- | |||
! colspan="3" |மயிலாடுதுறை மாவட்டம் | |||
|- | |||
|1 | |||
|2020 | |||
|[[துரை குணசேகரன்]] | |||
|- | |||
|2 | |||
|2021 | |||
|ச. பவுல்ராஜ் | |||
|} | |||
Revision as of 20:45, 21 December 2022
தமிழ்நாட்டில் தமிழ் வளர்ச்சிக்காக உழைக்கும், தமிழார்வலர்களுக்கு அவர்களது தமிழ்த் தொண்டினைச் சிறப்பித்து ஊக்கப்படுத்தும் வகையில் தமிழக அரசால் 2015 முதல் இவ்விருது வழங்கப்படுகிறது.
விருது விபரம்
தமிழக அரசின் தமிழ்வளர்ச்சி மற்றும் செய்தித்துறை, தமிழ்நாட்டில் தமிழ் வளர்ச்சிக்காக உழைக்கும், தமிழார்வலர்களுக்கு, சான்றோர்களுக்கு அவர்களது தமிழ்த் தொண்டினைச் சிறப்பித்து ஊக்கப்படுத்தும் வகையில் தமிழ்ச்செம்மல் விருதினை வழங்குகிறது. 2015 ஆம் ஆண்டு முதல் ஆண்டுதோறும், மாவட்ட ரீதியாக தமிழ்ச்செம்மல் விருது வழங்கப்படுகிறது. இவ்விருது, விருதுத் தொகை 25,000/- மற்றும் தகுதியுரை கொண்டது.
தமிழகத்தில் உள்ள 38 மாவட்டங்களிலிருந்தும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தமிழார்வலர்களுக்கு இவ்விருது வழங்கப்படுகிறது.
விருதாளர்கள் பட்டியல் (2021 வரை)
தமிழ்ச்செம்மல் விருது | ||
---|---|---|
வ.எண். | ஆண்டு | விருதாளர் பெயர் |
சென்னை மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | வேம்பத்தூர் கிருஷ்ணன் |
2 | 2016 | கவிஞர் பாரதி சுகுமாரன் |
3 | 2017 | வே.பிரபாகரன் |
4 | 2018 | யு.எஸ்.எஸ்.ஆர். கோ. நடராசன் |
5 | 2019 | முனைவர் கோ.ப.செல்லம்மாள் |
6 | 2020 | ஜெ. வா. கருப்புசாமி |
7 | 2021 | வே. மாணிக்காத்தாள் |
திருவள்ளூர் மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | முனைவர் மா.கி. இரமணன் |
2 | 2016 | பாக்கம் பிரதாப சிம்மன் (எ) சு.பாக்கம் தமிழன் |
3 | 2017 | வ. விசயரங்கன் |
4 | 2018 | முனைவர் அமுதா பாலகிருஷ்ணன் |
5 | 2019 | முனைவர் மரியதெரசா |
6 | 2020 | வேணுபுருஷோத்தமன் |
7 | 2021 | செ. கு. சண்முகம் |
காஞ்சிபுரம் மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | கவிஞர் கூரம் துரை |
2 | 2016 | தெ.பொ.இளங்கோவன் |
3 | 2017 | முனைவர் ப.ச.ஏசுதாசன் |
4 | 2018 | முனைவர் இதயகீதம் அ.இராமானுசம் |
5 | 2019 | முனைவர் எஸ்.ஸ்ரீகுமார் |
6 | 2020 | முனைவர் சு.சதாசிவம் |
7 | 2021 | அமரர் இரா. எல்லப்பன் |
வேலூர் மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | வி.பத்மநாதன் (எ)வே.பதுமனார் |
2 | 2016 | பேரா.முனைவர் இரத்தின நடராசன் |
3 | 2017 | மு.சு.தங்கவேலன் |
4 | 2018 | முனைவர் ப. சிவராஜி |
5 | 2019 | ச.இலக்குமிபதி |
6 | 2020 | மருத்துவர் சே. அக்பர் கவுஸர் |
7 | 2021 | ம. நாராயணன் |
கிருஷ்ணகிரி மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | ந.நாகராசன் |
2 | 2016 | மு.மணிமேகலை |
3 | 2017 | கருமலை தமிழாழன்(எ) கி. நரேந்திரன் |
4 | 2018 | ஆ.கவிரிஷி மகேஷ் |
5 | 2019 | கவிஞர் அ.க.இராசு (எ) பாளைவேந்தன் |
6 | 2020 | மா.முருககுமரன் |
7 | 2021 | ஆ. இரத்தினகுமார் |
திருவண்ணாமலை மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | பா.இந்திரராசன் |
2 | 2016 | ப.குப்பன் |
3 | 2017 | தமிழ்ச்செல்வி கமலக்கண்ணன் |
4 | 2018 | க. சம்பந்தம் |
5 | 2019 | கவிஞர் எறும்பூர் கை.செல்வகுமார் |
6 | 2020 | முனைவர் இரா. வெங்கடேசன் |
7 | 2021 | க.பரமசிவன் |
விழுப்புரம் மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | முனைவர் அரங்க. பாரி |
2 | 2016 | பிறவிக் கவிஞர் சி.இராமசாமி |
3 | 2017 | பேரா.இரா.ச.குழந்தைவேலன் |
4 | 2018 | இரா.சஞ்சீவிராயர் |
5 | 2019 | முனைவர் எஸ்.எம்.கார்த்திகேயன் |
6 | 2020 | முனைவர் ஜா.இராஜா |
7 | 2021 | ஆ.நாகராசன் |
பெரம்பலூர் மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | செ.சுந்தரம் (வெண்பாவூர் செ.சுந்தரம்) |
2 | 2016 | வை.தேசிங்குராசன்(எ)தேனரசன் |
3 | 2017 | முனைவர் க.பெரியசாமி |
4 | 2018 | முனைவர் பெ.ஆறுமுகம் |
5 | 2019 | முனைவர் த.மாயகிருட்டிணன் |
6 | 2020 | முனைவர் அ.செந்தில் குமார் (எ) தமிழ்க்குமரன் |
7 | 2021 | செ. வினோதினி |
அரியலூர் மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | ம.சோ. விக்டர் |
2 | 2016 | புலவர் பூவை.சு. செயராமன் |
3 | 2017 | முனைவர் பி.சேதுராமன் |
4 | 2018 | முனைவர் அ.ஆறுமுகம் |
5 | 2019 | முனைவர் து.சேகர் |
6 | 2020 | முனைவர் சா.சிற்றரசு |
7 | 2021 | சி. சிவசிதம்பரம் |
சேலம் மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | கவிஞர் பி.வேலுசாமி |
2 | 2016 | முனைவர் கவிஞர் கு.கணேசன் |
3 | 2017 | மா. பாண்டுரங்கள் |
4 | 2018 | ஆ.கணபதி |
5 | 2019 | வ.முத்துமாரய்யன் |
6 | 2020 | கவிஞர் பொன்.சந்திரன் |
7 | 2021 | இரா. மோகன் குமார் |
தருமபுரி மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | தகடூர் வனப்பிரியனார் (எ) கா.இராமசந்திரன் |
2 | 2016 | முனைவர் வே.சஞ்சீவிராயன் |
3 | 2017 | முனைவர் கோ.கண்ணன் |
4 | 2018 | பொ.பொன்னுரங்கன் |
5 | 2019 | கவிஞர் மா.இராமமூர்த்தி |
6 | 2020 | பாலவர் பெரு.முல்லையரசு |
7 | 2021 | கவிஞர் கண்ணிமை |
நாமக்கல் மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | புலவர் மா.சின்னு |
2 | 2016 | முனைவர் அரசு.பரமேசுவரன் |
3 | 2017 | கவிஞர் நா. தனபாலன் |
4 | 2018 | முனைவர் சி.தியாகராசன் |
5 | 2019 | திரு ப.சுப்பண்ணன் |
6 | 2020 | திரு ப.முத்துசாமி |
7 | 2021 | சி. கைலாசம் |
ஈரோடு மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | ச.சந்திரகுமாரி |
2 | 2016 | ப.பாலன் |
3 | 2017 | ப. இராமசாமி (உமையவன்) |
4 | 2018 | திரு வெ.திருமூர்த்தி |
5 | 2019 | முனைவர் எண்ணம் மங்கலம் அ.பழநிசாமி |
6 | 2020 | முனைவர் கா.செங்கோட்டையன் |
7 | 2021 | முத்துரத்தினம் |
கரூர் மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | ச.வரதசிகாமணி |
2 | 2016 | ப.எழில்வாணன் |
3 | 2017 | மேலை பழநியப்பன் |
4 | 2018 | கவிமாமணி வெ.கருணைவேணு |
5 | 2019 | முனைவர் சு.இளவரசி |
6 | 2020 | சி.கார்த்திகா |
7 | 2021 | முனைவர் கடவூர் மணிமாறன் |
கோயம்புத்தூர் மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | முனைவர் சிந்தனைக் கவிஞர் கவிதாசன் |
2 | 2016 | மு.பெ.இராமலிங்கம் |
3 | 2017 | பா.இரவிக்குமார் |
4 | 2018 | முனைவர் மா.நடராசன் |
5 | 2019 | அ.ஞானமணி |
6 | 2020 | மு.கௌ.அன்வர் பாட்சா |
7 | 2021 | மானூர் புகழேந்தி |
திருப்பூர் மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | ஆ.முருகநாதன் |
2 | 2016 | ப. சுப்ரபாரதிமணியன் |
3 | 2017 | வள்ளுவன் அடிப்பொடி முனைவர் வி.ஆனந்தகுமார் |
4 | 2018 | மு.தண்டபாணி சிவம் |
5 | 2019 | முத்து சுப்ரமணியன் |
6 | 2020 | முனைவர் துரை அங்குசாமி |
7 | 2021 | அ. லோகநாதன் |
நீலகிரி மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | திருமதி மணி அர்ஜுனன் |
2 | 2016 | த.கணேசன் |
3 | 2017 | புலவர் கமலம் சின்னசாமி |
4 | 2018 | சோ.கந்தசாமி |
5 | 2019 | சபீதா போஜன் |
6 | 2020 | ம.பிரபு |
7 | 2021 | போ. மணிவண்ணன் |
திருச்சிராப்பள்ளி மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | பேரா.தி.வெ.இராசேந்திரன் |
2 | 2016 | ப.முத்துக்குமாரசாமி |
3 | 2017 | முனைவர் ப.சுப்பிரமணியன் |
4 | 2018 | வீ.கோவிந்தசாமி |
5 | 2019 | முனைவர் அ.அந்தோணி துரைராஜ் |
6 | 2020 | சோம வீரப்பன் |
7 | 2021 | அமரர் க. பட்டாபிராமன் |
புதுக்கோட்டை மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | ஞானாலயா பா.கிருஷ்ணமூர்த்தி |
2 | 2016 | கவிஞர் தங்கம் மூர்த்தி |
3 | 2017 | இரா.சம்பத் குமார் |
4 | 2018 | மு. முத்து சீனிவாசன் |
5 | 2019 | அ.அ. ஞானசுந்தரத்தரசு |
6 | 2020 | ஜீவி (ஜீ. வெங்கட்ராமன்) |
7 | 2021 | வீ.கே. கஸ்தூரிநாதன் |
சிவகங்கை மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | தி.அனந்தராமன் |
2 | 2016 | பேரா.மு. அய்க்கண் |
3 | 2017 | முனைவர் தெய்வானை (தேவி நாச்சியப்பன்) |
4 | 2018 | முனைவர் சே.குமரப்பன் |
5 | 2019 | சொ.பகீரத நாச்சியப்பன் |
6 | 2020 | இரா.சேதுராமன் |
7 | 2021 | முனைவர் வ. தேனப்பன் |
தஞ்சாவூர் மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | புலவர் தங்கராசு |
2 | 2016 | மு.முகமது தாஹா |
3 | 2017 | பேரா.முனைவர் வி. ஆ இளவழகன் |
4 | 2018 | த.உடையார்கோயில் குணா |
5 | 2019 | ஆதி. நெடுஞ்செழியன் |
6 | 2020 | பழ. மாறவர்மன் |
7 | 2021 | ஆறுமுக சீதாராமன் |
திருவாரூர் மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | வீ.இராமமூர்த்தி |
2 | 2016 | அ.சிவசுப்பிரமணியன்(அ.சி. மணியன்) |
3 | 2017 | மருத்துவர் அழ.மீனாட்சி சுந்தரம் |
4 | 2018 | கவிஞர் நா.சக்திமைந்தன் |
5 | 2019 | இரா.கல்யாணராமன் |
6 | 2020 | இராம.வேல்முருகன் |
7 | 2021 | இரெ. சண்முக வடிவேல் |
நாகப்பட்டினம் மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | செய்யது முகமது கலிபா சாஹிப் |
2 | 2016 | புலவர் ஜெ.சண்முகம் |
3 | 2017 | மு.வெங்கடேசபாரதி |
4 | 2018 | புலவர் மு.மணிமேகலை |
5 | 2019 | சி.சிவசங்கரன் |
6 | 2020 | மா.கோபால்சாமி |
7 | 2021 | மு. சொக்கப்பன் |
இராமநாதபுரம் மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | ஜெகாதா |
2 | 2016 | ப. முத்துக்குமாரசாமி |
3 | 2017 | முனைவர் ப. சுப்பிரமணியன் |
4 | 2018 | க.சுப்பையா |
5 | 2019 | மை.அப்துல் சலாம் |
6 | 2020 | ஆ.முனியராஜ் |
7 | 2021 | புலவர் அ. மாயழகு |
மதுரை மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | திருக்குறள் செம்மல் ந.மணிமொழியன் |
2 | 2016 | முனைவர் ம.நா.அழகிய நாகலிங்கம் |
3 | 2017 | மருத்துவர் து. மெய்கண்டான் |
4 | 2018 | சு.இலக்குமணசுவாமி |
5 | 2019 | முனைவர் பி. சங்கரலிங்கம் |
6 | 2020 | முனைவர் போ. சத்தியமூர்த்தி |
7 | 2021 | நெல்லை. ந. சொக்கலிங்கம் |
திண்டுக்கல் மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | மா.பெரியசாமி (தமிழ்ப்பெரியசாமி) |
2 | 2016 | ச. சுடர் முருகையா |
3 | 2017 | மா.வயித்தியலிங்கன் |
4 | 2018 | ப. வதிலைபிரபா |
5 | 2019 | முனைவர் அ.சு. இளங்கோவன் |
6 | 2020 | தா.தியாகராசன் |
7 | 2021 | துரை. தில்லான் |
தேனி மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | தமிழாசிரியர் ப. பாண்டியராசன் |
2 | 2016 | து.சுப்பராயுலு |
3 | 2017 | புலவர் மு.இராசரத்தினம் |
4 | 2018 | சு.குப்புசாமி |
5 | 2019 | சா.பி. நாகராஜன் (எ) தேனி இராஜதாசன் |
6 | 2020 | த. கருணைச்சாமி |
7 | 2021 | தேனி சீருடையான் |
விருதுநகர் மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | முனைவர் கா. இராமச்சந்திரன் |
2 | 2016 | கவிஞர் ஜெ. இராமநாதன் |
3 | 2017 | சா.ஜோசப் |
4 | 2018 | முனைவர் க.அழகர் |
5 | 2019 | முனைவர் இரா. இளவரசு |
6 | 2020 | கவிஞர் சுரா (எ) சு.இராமச்சந்திரன் |
7 | 2021 | அ. சுப்பிரமணியன் |
திருநெல்வேலி மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | முனைவர் கேப்டன் பா. வேலம்மாள் |
2 | 2016 | ஆ.பால சரசுவதி |
3 | 2017 | முனைவர் பி. இரத்தினசபாபதி |
4 | 2018 | கவிஞர் பே.இராசேந்திரன் |
5 | 2019 | க.அழகிரிபாண்டியன் |
6 | 2020 | வீ.செந்தில்நாயகம் |
7 | 2021 | வ. பாலசுப்பிரமணியன் |
தூத்துக்குடி மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | கா.அல்லிக்கண்ணன் |
2 | 2016 | க.கருத்தபாண்டி |
3 | 2017 | இரா.இராஜ் |
4 | 2018 | ப. ஜான்கணேஷ் |
5 | 2019 | நம். சீநிவாசன் |
6 | 2020 | ச. காமரசாசு (முத்தாலங்குறிச்சி காமராசு) |
7 | 2021 | கவிஞர் அ. கணேசன் |
கன்னியாகுமரி மாவட்டம் | ||
1 | 2015 | முனைவர் எஸ்.பத்மநாபன் |
2 | 2016 | முனைவர் மு.ஆல்பென்ஸ் நதானியேல் |
3 | 2017 | கே.சுப்பையா |
4 | 2018 | முனைவர் கா.ஆபத்துக்காத்தபிள்ளை |
5 | 2019 | குமரி ஆதவன் |
6 | 2020 | பா.இலாசர் (முளங்குழி பா.இலாசர்) |
7 | 2021 | புலவர் சு. கந்தசாமி பிள்ளை |
திருப்பத்தூர் மாவட்டம் | ||
1 | 2019 | ந.கருணாநிதி |
2 | 2020 | முனைவர் ச.சரவணன் |
3 | 2021 | தெய்வ. சுமதி |
செங்கல்பட்டு மாவட்டம் | ||
1 | 2019 | வத்சலா சேதுராமன் |
2 | 2020 | நந்திவரம் பா.சம்பத் குமார் |
3 | 2021 | எம்.கே. சுப்பிரமணியன் |
இராணிப்பேட்டை மாவட்டம் | ||
1 | 2019 | த.தினகரன் |
2 | 2020 | கவிஞர் பனப்பாக்கம் கே.சுகுமார் |
3 | 2021 | கவிஞர் மா. சோதி |
தென்காசி மாவட்டம் | ||
1 | 2019 | உமா கல்யாணி |
2 | 2020 | மு. நாராயணன் |
3 | 2021 | ஆ. சிவராம கிருஷ்ணன் |
கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டம் | ||
1 | 2019 | கவிஞர் பெ.அறிவழகன் |
2 | 2020 | சி. உதியன் |
3 | 2021 | இரா. துரைமுருகன் |
மயிலாடுதுறை மாவட்டம் | ||
1 | 2020 | துரை குணசேகரன் |
2 | 2021 | ச. பவுல்ராஜ் |
🔏Being Created
Please do not write any content below this line. This section is only for editing templates & categories.