கி.ஆ.பெ. விசுவநாதம் விருது: Difference between revisions
From Tamil Wiki
No edit summary |
(Name Added) |
||
Line 1: | Line 1: | ||
கி.ஆ.பெ. விசுவநாதம் விருது (2002 முதல்) தமிழ்நாடு அரசின் தமிழ் வளர்ச்சித் துறையின் மூலம் தமிழ் வளர்ச்சிக்காக உழைத்த தமிழறிஞர்களுக்கு ஆண்டுதோறும் அளிக்கப்படும் விருதுகளில் ஒன்று. | கி.ஆ.பெ. விசுவநாதம் விருது (2002 முதல்) தமிழ்நாடு அரசின் தமிழ் வளர்ச்சித் துறையின் மூலம் தமிழ் வளர்ச்சிக்காக உழைத்த தமிழறிஞர்களுக்கு ஆண்டுதோறும் அளிக்கப்படும் விருதுகளில் ஒன்று. | ||
== கி.ஆ.பெ. விசுவநாதம் விருது == | == கி.ஆ.பெ. விசுவநாதம் விருது == | ||
தமிழ் வளர்ச்சிக்காக உழைத்த தமிழறிஞர்களுக்கு | தமிழ் வளர்ச்சிக்காக உழைத்த தமிழறிஞர்களுக்கு 2000 முதல் ஆண்டுதோறும் [[கி. ஆ. பெ. விசுவநாதம்|கி.ஆ.பெ. விசுவநாதம்]] விருது வழங்கப்படுகிறது. தமிழக அரசின் தமிழ் வளர்ச்சித் துறை இவ்விருதினை வழங்குகிறது. இரண்டு லட்ச ரூபாய் பரிசுத் தொகையும், தங்கப்பதக்கமும், தகுதிச்சான்றும், பொன்னாடையும் கொண்டது இவ்விருது. | ||
== கி.ஆ.பெ. விசுவநாதம் விருது பெற்றவர்கள் (2021 வரை) == | == கி.ஆ.பெ. விசுவநாதம் விருது பெற்றவர்கள் (2021 வரை) == | ||
{| class="wikitable" | {| class="wikitable" | ||
Line 9: | Line 9: | ||
|- | |- | ||
|1 | |1 | ||
|2000 | |||
|[[கோ.முத்துப்பிள்ளை|கோ. முத்துப்பிள்ளை]] | |||
|- | |||
|2 | |||
|2001 | |||
|முனைவர் கா. காளிமுத்து | |||
|- | |||
|3 | |||
|2002 | |2002 | ||
|முனைவர் [[மு. தமிழ்க்குடிமகன்]] | |முனைவர் [[மு. தமிழ்க்குடிமகன்]] | ||
|- | |- | ||
| | |4 | ||
|2003 | |2003 | ||
|முனைவர் [[ச.வே.சுப்ரமணியன்|ச.வே. சுப்பிரமணியன்]] | |முனைவர் [[ச.வே.சுப்ரமணியன்|ச.வே. சுப்பிரமணியன்]] | ||
|- | |- | ||
| | |5 | ||
|2004 | |2004 | ||
|முனைவர் [[பு. பா. ராஜ ராஜேஸ்வரி|பு.பா. ராஜ ராஜேஸ்வரி]] | |முனைவர் [[பு. பா. ராஜ ராஜேஸ்வரி|பு.பா. ராஜ ராஜேஸ்வரி]] | ||
|- | |- | ||
| | |6 | ||
|2005 | |||
|விருது வழங்கப்படவில்லை | |||
|- | |||
|7 | |||
|2006 | |||
|விருது வழங்கப்படவில்லை | |||
|- | |||
|8 | |||
|2007 | |2007 | ||
|கவிஞர் [[கா. வேழவேந்தன்]] | |கவிஞர் [[கா. வேழவேந்தன்]] | ||
|- | |- | ||
| | |9 | ||
|2008 | |2008 | ||
|பேராசிரியர் [[த. பழமலய்]] | |பேராசிரியர் [[த. பழமலய்]] | ||
|- | |- | ||
| | |10 | ||
|2009 | |2009 | ||
|பேராசிரியர் முனைவர் [[தாயம்மாள் அறவாணன்]] | |பேராசிரியர் முனைவர் [[தாயம்மாள் அறவாணன்]] | ||
|- | |- | ||
| | |11 | ||
|2010 | |2010 | ||
|முனைவர் இரா. மதிவாணன் | |முனைவர் இரா. மதிவாணன் | ||
|- | |- | ||
| | |12 | ||
|2011 | |2011 | ||
|முனைவர் [[இரா. மோகன்]] | |முனைவர் [[இரா. மோகன்]] | ||
|- | |- | ||
| | |13 | ||
|2012 | |2012 | ||
|முனைவர் [[நா. இராசகோபாலன்]] (மலையமான் ) | |முனைவர் [[நா. இராசகோபாலன்]] (மலையமான் ) | ||
|- | |- | ||
| | |14 | ||
|2013 | |2013 | ||
|முனைவர் [[வ. ஜெயதேவன்]] | |முனைவர் [[வ. ஜெயதேவன்]] | ||
|- | |- | ||
| | |15 | ||
|2014 | |2014 | ||
|பேராசிரியர் ஏ.எம்.ஜேம்ஸ் | |பேராசிரியர் ஏ.எம்.ஜேம்ஸ் | ||
|- | |- | ||
| | |16 | ||
|2015 | |2015 | ||
|இரா. [[கோ. இராசாராம்]] | |இரா. [[கோ. இராசாராம்]] | ||
|- | |- | ||
| | |17 | ||
|2016 | |2016 | ||
|முனைவர் திருமதி மீனாட்சி முருகரத்தனம் | |முனைவர் திருமதி மீனாட்சி முருகரத்தனம் | ||
|- | |- | ||
| | |18 | ||
|2017 | |2017 | ||
|பேராசிரியர் முனைவர் ப. மருதநாயகம் | |பேராசிரியர் முனைவர் ப. மருதநாயகம் | ||
|- | |- | ||
| | |19 | ||
|2018 | |2018 | ||
|[[சூலூர் கலைப்பித்தன்]] | |[[சூலூர் கலைப்பித்தன்]] | ||
|- | |- | ||
| | |20 | ||
|2019 | |2019 | ||
|மருத்துவர் மணிமேகலை கண்ணன் | |மருத்துவர் மணிமேகலை கண்ணன் | ||
|- | |- | ||
| | |21 | ||
|2020 | |2020 | ||
|முனைவர் [[வீ. சேதுராமலிங்கம்]] | |முனைவர் [[வீ. சேதுராமலிங்கம்]] | ||
|- | |- | ||
| | |22 | ||
|2021 | |2021 | ||
|முனைவர் [[ம. ராசேந்திரன்]] | |முனைவர் [[ம. ராசேந்திரன்]] | ||
Line 83: | Line 99: | ||
* [https://awards.tn.gov.in/dept_award_details.php?id=MzQ%3D&award_id=NDE%3D தமிழக அரசின் விருதுகள் தளம்: கி.ஆ.பெ. விசுவநாதம் விருது] | * [https://awards.tn.gov.in/dept_award_details.php?id=MzQ%3D&award_id=NDE%3D தமிழக அரசின் விருதுகள் தளம்: கி.ஆ.பெ. விசுவநாதம் விருது] | ||
* [https://tamilvalarchithurai.tn.gov.in/ தமிழ்வளர்ச்சித் துறை இணையதளம்] | * [https://tamilvalarchithurai.tn.gov.in/ தமிழ்வளர்ச்சித் துறை இணையதளம்] | ||
{{First review completed}} | {{First review completed}} | ||
[[Category:Tamil Content]] | [[Category:Tamil Content]] |
Revision as of 19:23, 23 December 2022
கி.ஆ.பெ. விசுவநாதம் விருது (2002 முதல்) தமிழ்நாடு அரசின் தமிழ் வளர்ச்சித் துறையின் மூலம் தமிழ் வளர்ச்சிக்காக உழைத்த தமிழறிஞர்களுக்கு ஆண்டுதோறும் அளிக்கப்படும் விருதுகளில் ஒன்று.
கி.ஆ.பெ. விசுவநாதம் விருது
தமிழ் வளர்ச்சிக்காக உழைத்த தமிழறிஞர்களுக்கு 2000 முதல் ஆண்டுதோறும் கி.ஆ.பெ. விசுவநாதம் விருது வழங்கப்படுகிறது. தமிழக அரசின் தமிழ் வளர்ச்சித் துறை இவ்விருதினை வழங்குகிறது. இரண்டு லட்ச ரூபாய் பரிசுத் தொகையும், தங்கப்பதக்கமும், தகுதிச்சான்றும், பொன்னாடையும் கொண்டது இவ்விருது.
கி.ஆ.பெ. விசுவநாதம் விருது பெற்றவர்கள் (2021 வரை)
எண் | ஆண்டு | பெயர் |
---|---|---|
1 | 2000 | கோ. முத்துப்பிள்ளை |
2 | 2001 | முனைவர் கா. காளிமுத்து |
3 | 2002 | முனைவர் மு. தமிழ்க்குடிமகன் |
4 | 2003 | முனைவர் ச.வே. சுப்பிரமணியன் |
5 | 2004 | முனைவர் பு.பா. ராஜ ராஜேஸ்வரி |
6 | 2005 | விருது வழங்கப்படவில்லை |
7 | 2006 | விருது வழங்கப்படவில்லை |
8 | 2007 | கவிஞர் கா. வேழவேந்தன் |
9 | 2008 | பேராசிரியர் த. பழமலய் |
10 | 2009 | பேராசிரியர் முனைவர் தாயம்மாள் அறவாணன் |
11 | 2010 | முனைவர் இரா. மதிவாணன் |
12 | 2011 | முனைவர் இரா. மோகன் |
13 | 2012 | முனைவர் நா. இராசகோபாலன் (மலையமான் ) |
14 | 2013 | முனைவர் வ. ஜெயதேவன் |
15 | 2014 | பேராசிரியர் ஏ.எம்.ஜேம்ஸ் |
16 | 2015 | இரா. கோ. இராசாராம் |
17 | 2016 | முனைவர் திருமதி மீனாட்சி முருகரத்தனம் |
18 | 2017 | பேராசிரியர் முனைவர் ப. மருதநாயகம் |
19 | 2018 | சூலூர் கலைப்பித்தன் |
20 | 2019 | மருத்துவர் மணிமேகலை கண்ணன் |
21 | 2020 | முனைவர் வீ. சேதுராமலிங்கம் |
22 | 2021 | முனைவர் ம. ராசேந்திரன் |
உசாத்துணை
🖒 First review completed
Please do not write any content below this line. This section is only for editing templates & categories.